Ket Qua Bong Da Truc Tuyen

Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến - Kqbd Hôm nay


Kết quả bóng đá nhanh nhất cập nhật từng phút không thể thiếu khi chơi bet. Có thể dùng ctr + f gõ tên để tìm đội nhanh hơn, đội hot sẽ được in đậm.


BRAMG
02:00[3]
Atl. Mineiro/MG
 
 
? : ?
 
Tupi/MG
 
BDNA
03:00[18]
Aves
 
90'
0 - 1
0-1
[13]
Boavista
 
COLA
03:15[14]
Patriotas
 
84'
1 - 1
1-1
[11]
Cucuta
 
ARGA
03:35[16]
Defensa YJ
 
67'
2 - 0
1-0
[13]
Talleres Cordoba
 
-
03:35[18]
Banfield
 
67'
1 - 1
0-1
[23]
Patronato Parana
 
BRAPR
04:00[3]
Parana/PR
 
HT
0 - 0
0-0
[8]
Coritiba/PR
 
CHIA
04:00[6]
Huachipato
 
HT
0 - 0
0-0
[14]
Univ. de Chile
 
PARA
04:00[12]
Sol de America
 
HT
1 - 0
1-0
[9]
Sportivo Luqueno
 
CRCA
04:00[12]
Limon
 
HT
0 - 0
0-0
[10]
Guadalupe FC
 
-
04:00[6]
Jicaral Sercoba
 
HT
0 - 1
0-1
[2]
San Carlos
 
BLVA
04:15[8]
Jorge Wilstermann
 
43'
0 - 0
-
[6]
CD Guabira
 
-
04:15[10]
Oriente Petrolero
 
39'
0 - 0
-
[7]
Nacional Potosi
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 11:40 FT
  Los Angeles FC
2 - 0
CA Penarol  
-1/4 2 - 0
AUSW 12:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
3 - 0
Canberra Utd Nữ [6]
2 - 0
AUSA 14:00 FT
[6] Western United
3 - 4
Adelaide Utd [5]
+1/4 2 - 3
TBN3 17:30 FT
[A-18] Getafe B
1 - 2
Marino de Luanco [A-9]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[D-20] Granada II
0 - 0
Talavera [D-16]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[A-16] UD Melilla
1 - 1
Inter de Madrid [A-8]
-1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Denizlispor
0 - 3
Antalyaspor [15]
-1/4 0 - 2
TBNA 18:00 FT
[4] Atletico Madrid
0 - 0
Leganes [19]
-1 0 - 0
TBNB 18:00 FT
[16] Malaga
2 - 2
Mirandes [10]
-1/2 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[B-14] Burgos CF
1 - 1
Haro Deportivo [B-10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-3] Atl. Baleares
1 - 0
Rayo Majada. [A-7]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[D-10] Linense
0 - 0
Merida [D-19]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[B-11] Salamanca 1
4 - 2
Alaves B [B-15]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A-6] Sporting Gijon B
3 - 1
Pontevedra [A-12]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[C-14] Valencia B
0 - 3
Sabadell [C-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C-9] Ebro
2 - 1
Badalona [C-15]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
S.S. Reyes [A-20]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[A-17] Real Oviedo B
0 - 0
Las Palmas Atl. [A-14]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-17] Hercules CF 1
1 - 3
Levante B [C-10]
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[A-10] Real Madrid B
3 - 1
Pena Deportiva [A-5]
-3/4 2 - 1
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
2 - 0
Menemen Bld [9]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Erzurum BB
1 - 0
Balikesirspor [11]
-1 1/2 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[17] Cova Piedade
1 - 1
CD Mafra [3]
+0 0 - 0
- 18:15 FT
[7] Chaves 1
0 - 2
Nacional Madeira [1]
-1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[6] Vitesse Arnhem
1 - 1
Emmen [12]
-1 1/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[2] Inter Milan 1
1 - 1
Cagliari [6]
-1 1/2 1 - 0
IRNA 18:45 FT
[1] Persepolis
2 - 0
Teraktor Sazi [3]
-1/2 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Jablonec
1 - 2
Krasnodar  
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[7] Munchen 1860
4 - 1
Ein.Braunschweig [5]
-1/4 2 - 1
IRNA 19:00 FT
[7] Naft M. Soleyman
2 - 0
Sanat Naft [4]
+0 1 - 0
ASI23 19:30 FT
[C-1] Hàn Quốc U23 (T)
0 - 0
Arập Xêut U23 [B-1]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[12] C. Leipzig
0 - 0
Berliner FC Dynamo [6]
+0 0 - 0
SCOA 19:30 FT
[10] St. Mirren
0 - 0
Aberdeen [4]
+1/4 0 - 0
FA 20:00 FT
  Man City
4 - 0
Fulham  
-3 2 - 0
TBNA 20:00 FT
[18] Celta Vigo
0 - 0
Eibar [15]
-1/2 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[10] Uerdingen 1
0 - 3
Bayern Munich II [15]
-1/4 0 - 2
GREA 20:00 FT
[13] Panionios
1 - 0
Atromitos [8]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Xanthi
2 - 2
OFI Creta [6]
+0 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[8] Goztepe
2 - 1
Besiktas [7]
-1/4 2 - 1
BRAMG 20:00 FT
[8] Boa Esporte/MG
0 - 0
Coimbra/MG [5]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[8] Groningen
2 - 1
Ajax [1]
+1 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Willem II
0 - 0
Zwolle [16]
-3/4 0 - 0
BIA 20:30 FT
[16] Cercle Brugge
1 - 2
Anderlecht [9]
+1/2 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[16] Eskisehirspor (T)
0 - 0
Adanaspor [17]
+1/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Baroka FC
2 - 1
Maritzburg Utd [6]
+0 1 - 0
ITA 21:00 FT
[7] Parma
2 - 0
Udinese [14]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Sampdoria
0 - 0
Sassuolo [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Verona
3 - 0
Lecce [17]
-1 2 - 0
ITB 21:00 FT
[15] Venezia
1 - 1
Trapani [19]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Crotone
1 - 2
Spezia [10]
-3/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  Pro Vercelli
1 - 2
Monza  
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Novara
1 - 1
Pontedera  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  SS Monopoli
0 - 0
Ternana  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  US Fermana
1 - 1
Piacenza  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Viterbese Calcio
2 - 0
Catania  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Virtus Francavilla
2 - 0
Paganese  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Pesaro
0 - 0
Ravenna  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  ArzignanoChiampo
1 - 1
Sambenedettese  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Arezzo
3 - 0
Pergolettese  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Reggina
1 - 1
Bari  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Siena
1 - 1
Lecco  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Alessandria
3 - 3
US Olbia  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Triestina
4 - 1
Cesena  
-1/4 2 - 0
DUC4T 21:00 FT
  Bonner SC
2 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+0 2 - 0
PHA 21:00 FT
[5] Lyon
3 - 0
Toulouse [20]
-1 3/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[3] Apollon Limassol
3 - 2
Ethnikos Achnas [10]
3 - 1
TSB 21:00 FT
[3] Vaduz
2 - 1
Wil 1900 [5]
-1/2 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Arka Gdynia
2 - 3
Crvena Zvezda  
2 - 1
DUA 21:30 FT
[16] Wer.Bremen
0 - 3
Hoffenheim [7]
+0 0 - 0
HLB 21:45 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 0
NAC Breda [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Olimpik Donetsk
1 - 0
Spartak Trnava  
1 - 0
- 22:00 FT
  Lok. Moscow
1 - 1
Jeonbuk H.Motor  
0 - 0
FA 22:00 FT
  Tranmere Rovers
0 - 6
Man Utd  
+1 3/4 0 - 5
TBNA 22:00 FT
[5] Getafe
1 - 0
Real Betis [12]
-1/2 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[15] Albacete
0 - 1
Deportivo [17]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Almeria 1
0 - 2
Elche [6]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[C-3] Andorra FC
0 - 0
Gimnastic [C-16]
-1/2 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[12] Hearts
2 - 1
Rangers [2]
+1 1/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[10] Tondela
0 - 3
Vitoria Setubal [8]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Famalicao
0 - 1
Santa Clara [12]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Belenenses
2 - 1
Portimonense [17]
+0 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[5] Academico Viseu
1 - 0
Penafiel [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Casa Pia AC
0 - 2
SC Farense [2]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] UD Oliveirense
4 - 0
Varzim [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Leixoes 1
1 - 1
Academica Coim [9]
-1/2 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[2] KF Tirana
5 - 1
Luftetari Gjiro. [9]
3 - 0
- 22:00 FT
[5] Teuta Durres
1 - 0
Bylis Ballsh [3]
1 - 0
BIB 22:00 FT
[4] Union Saint-Gilloise
2 - 2
Lommel [6]
-1 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[2] Omonia Nicosia
1 - 0
Anorthosis [1]
0 - 0
TSA 22:00 FT
[2] St. Gallen
3 - 1
Lugano [6]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Young Boys
2 - 0
Basel [3]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Thun
2 - 1
Sion [8]
-1/4 2 - 0
TSB 22:00 FT
[10] Chiasso
1 - 1
Grasshoppers [2]
+1/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
  San. Wanderers 1
0 - 3
Univ. Catolica [1]
+1/2 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[2] Arab Contractors
2 - 0
Tanta FC [12]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[14] Panetolikos
2 - 0
Aris Salonica [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Shakhtar Donetsk
1 - 1
Vojvodina  
0 - 0
HLA 22:45 FT
[5] PSV Eindhoven 1
1 - 1
Twente [13]
-1 1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-1] UD Logrones
0 - 0
CD Calahorra [B-8]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-16] Guijuelo
3 - 0
Real Sociedad B [B-5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-2] Atletico Madrid B
4 - 0
Union Langreo [A-13]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Athletic Bilbao B
1 - 0
Cultural Leonesa [B-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-18] Izarra
1 - 0
Barakaldo [B-19]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C-18] Orihuela
1 - 2
Villarreal B [C-4]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Marbella
4 - 0
UCAM Murcia [D-13]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-4] Badajoz
0 - 0
Cadiz B [D-11]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-11] Racing Ferrol 1
0 - 1
Coruxo [A-4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D-6] Murcia
1 - 0
Cordoba [D-5]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Real Union
0 - 1
CF Salmantino [B-9]
-1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[6] Nantes 1
0 - 1
Bordeaux [10]
-1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] Nea Salamina
1 - 1
EN Paralimni [11]
0 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Konyaspor
0 - 3
Galatasaray [6]
+1/4 0 - 2
TNKB 22:59 FT
[6] Adana Demirspor
2 - 2
Boluspor [18]
-1 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[D-8] Atl. Sanluqueno
0 - 0
Don Benito [D-14]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[D-2] Yeclano Dep.
4 - 1
Algeciras [D-17]
-1/2 1 - 1
ITA3 23:30 FT
  Como
2 - 0
AC Renate  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Cavese
1 - 0
Teramo  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Giana Erminio
1 - 0
Gozzano  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Potenza SC
1 - 0
AS Bisceglie  
-1 0 - 0
- 23:30 FT
  FC Rieti
1 - 0
Casertana  
0 - 0
- 23:30 FT
  Virtus Verona
1 - 2
Feralpisalo  
+0 1 - 1
- 23:30 FT
  US Pianese
2 - 2
Albinoleffe  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Avellino
2 - 1
AZ Picerno  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Fano
0 - 2
Gubbio  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Modena
2 - 2
Imolese Calcio  
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  Rimini
1 - 3
Vicenza  
+3/4 0 - 3
FA 00:00 FT
  Shrewsbury
2 - 2
Liverpool  
+1 1/4 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[C-2] Cornella
1 - 0
Espanyol B [C-6]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[D-9] Recreativo Huelva
1 - 1
CP Villarrobledo [D-18]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[4] Roma
1 - 1
Lazio [3]
+1/4 1 - 1
DUA 00:00 FT
[5] B.Leverkusen
3 - 0
Fort.Dusseldorf [18]
-1 1/2 1 - 0
BIA 00:00 FT
[12] Kortrijk
2 - 2
Club Brugge [1]
+1 1/4 1 - 2
ISRA 00:00 FT
[7] Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Hadera [6]
0 - 0
FINC 00:00 FT
[C-3] MuSa Pori (T)
1 - 2
KTP Kotka [D-1]
+1/4 0 - 1
TBNB 00:15 FT
[11] Rayo Vallecano
1 - 1
Extremadura UD [21]
-3/4 0 - 0
- 00:15 FT
[12] Alcorcon
3 - 1
SD Ponferradina [13]
-1/4 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Real Sociedad
3 - 0
Mallorca [17]
-1 1/4 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[D-15] Sevilla B
1 - 0
Cartagena [D-3]
+0 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[16] Pacos Ferreira
0 - 2
Benfica [1]
+1 1/2 0 - 1
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens 1
0 - 0
Olympiakos [1]
+1/4 0 - 0
ALBA 01:00 FT
[1] Kukesi
1 - 0
Partizani Tirana [6]
0 - 0
MEXA 01:00 FT
[3] Pumas UNAM
1 - 0
Monterrey [15]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[3] Beitar Jerusalem
1 - 0
Sektzia Nes Tziona [14]
1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-6] Ahly Cairo
1 - 0
Etoile Sahel Sousse [Bang B-1]
1 - 0
BIA 02:00 FT
[2] Antwerpen
2 - 1
Zulte-Waregem [8]
-1 1/4 1 - 1
BRAMG 02:00 FT
[1] URT/MG
1 - 0
Patrocinense/MG [10]
-1/4 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[6] Operario/PR
3 - 2
Rio Branco/PR [9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Cianorte/PR 1
1 - 1
Uniao/PR [7]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[1] Cascavel/PR
3 - 0
Cascavel CR/PR [12]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Parana STC/PR
0 - 2
Toledo/PR [2]
-1/4 0 - 0
BRARS 02:00 FT
[A-2] Esportivo/RS
4 - 3
Aimore/RS [A-5] 1
-1/4 3 - 2
- 02:00 FT
[A-12] Brasil Pelotas/RS
0 - 1
Gremio/RS [A-6]
+1 1/4 0 - 1
BRASP 02:00 FT
[12] Botafogo/SP
0 - 1
Ponte Preta/SP [3]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Palmeiras/SP (T)
0 - 0
Sao Paulo/SP [10]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Real Potosi
1 - 3
Blooming [3] 1
0 - 1
TBNB 02:30 FT
[8] Girona
1 - 1
Real Oviedo [19]
-3/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[10] Napoli
2 - 1
Juventus [1]
+1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[16] Valladolid
0 - 1
Real Madrid [1]
+1 0 - 0
ITB 03:00 FT
[12] Ascoli
0 - 1
Frosinone [5]
+0 0 - 0
PHA 03:00 FT
[7] Lille
0 - 2
PSG [1]
+1 0 - 1
BRARS 03:00 FT
[A-1] Caxias/RS
1 - 1
Sao Jose PoA/RS [A-7]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 Hoãn
[16] Porto B
-
SC Covilha [4]
-