Ket Qua Bong Da Truc Tuyen

Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến - Kqbd Hôm nay


Kết quả bóng đá nhanh nhất cập nhật từng phút không thể thiếu khi chơi bet. Có thể dùng ctr + f gõ tên để tìm đội nhanh hơn, đội hot sẽ được in đậm.


WC17W
05:00(T) [D-3]
Colombia U17 Nữ
 
85'
1 - 1
0-0
[D-1]
T.B.Nha U17 Nữ
 
MEXB
05:00[2]
Mineros de Zac.
1
87'
0 - 1
0-0
[7]
Dorados
 
PARA
05:50(T) [10]
Sportivo Luqueno
 
HT
0 - 0
0-0
[6]
Deportivo Capiata
 
BRAA
06:00[7]
Atl. Mineiro/MG
 
41'
0 - 0
-
[10]
Bahia/BA
 
BRB
06:00[14]
Oeste/SP
 
44'
0 - 0
-
[5]
Goias/GO
 
COLA
06:00[7]
Atl. Bucaramanga
 
41'
1 - 0
-
[2]
Inde.Medellin
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[16] Fujieda MYFC
0 - 2
Kagoshima [2]
0 - 2
AUSU21 12:00 FT
[A-3] Brisbane Roar U21
2 - 0
Melbourne City U21 [A-5]
+3/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[16] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Renofa Yamaguchi [8]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[14] JEF United Chiba
0 - 0
Tochigi SC [17]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[9] Ventforet Kofu
0 - 1
Yokohama FC [3]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Montedio Yama.
1 - 1
Oita Trinita [2]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[21] Roas. Kumamoto
3 - 0
Ehime FC [18]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[20] FC Gifu
0 - 0
Avispa Fukuoka [7]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Okayama
0 - 1
Omiya Ardija [5]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Machida Zelvia
1 - 1
Tokyo Verdy [6]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[22] Kamatamare San.
0 - 2
Kyoto Sanga [19]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Zweigen Kan.
3 - 1
Mito Hollyhock [10]
-1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[1] Matsumoto Yama.
0 - 0
Tokushima Vortis [11]
-3/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[1] Gyeongju KHNP
2 - 0
Gimhae City [2]
-1/4 0 - 0
IDNA 13:30 FT
[17] Perseru Serui
3 - 1
Borneo FC [6]
-1 2 - 0
AUSU21 14:30 FT
[B-5] Canberra Utd U21
0 - 1
WS Wanderers U21 [B-2]
+2 1/4 0 - 0
AUSW 15:30 FT
[6] Newcastle Jets Nữ
1 - 0
Canberra Utd Nữ [3]
+1/2 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[18] PSMS Medan
3 - 3
Madura United FC [7]
-3/4 0 - 3
- 15:30 FT
[8] Barito Putera
2 - 1
Mitra Kukar [15]
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[16] PS TNI
3 - 0
Sriwijaya [14]
-1/2 1 - 0
GHQG 15:50 FT
  Australia 2
1 - 1
Hàn Quốc   1
-1/2 0 - 1
EU19VL 16:00 FT
[5-1] Anh U19 (T)
3 - 1
Iceland U19 [5-3]
-2 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
[14] C. Budejovice U19
2 - 0
Banik Ostrava U19 [10]
+1/2 1 - 0
EU19VL 17:00 FT
[1-1] Israel U19 (T)
2 - 1
Liechtenstein U19 [1-4]
1 - 0
- 17:00 FT
[6-1] Pháp U19 (T)
7 - 0
Lithuania U19 [6-4]
-2 3/4 5 - 0
CZEU19 17:00 FT
[6] Hradec Kralove U19
1 - 1
Sigma Olomouc U19 [4]
+0 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-5
- 17:00 FT
[15] Slovacko U19
2 - 3
Jihlava U19 [13]
-3/4 0 - 0
ESTA 18:00 FT
  FC Elva
0 - 1
Kuressaare [9]
0 - 0
CZEU19 18:00 FT
[1] Brno U19
6 - 0
Dukla Praha U19 [16]
-1 1/2 3 - 0
AUSW 18:00 FT
[2] Perth Glory Nữ
3 - 0
WS Wanderers Nữ [9]
-1 2 - 0
AFF 18:30 FT
[B-1] Thái Lan
4 - 2
Indonesia [B-4] 3
-1 1/2 2 - 1
GHU21 18:35 FT
  Trung Quốc U21
1 - 1
Iceland U21  
+1/4 1 - 0
POLB 18:45 FT
[18] Garbarnia Krakow
2 - 1
Warta Poznan [15]
+0 0 - 1
CAFVL 19:00 FT
[B-3] Comoros
2 - 1
Malawi [B-4]
1 - 0
ANHL1 19:00 FT
[12] Fleetwood Town
0 - 0
Walsall [11]
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[9] Hannover II
1 - 2
Hansa Luneburg [8]
-3/4 1 - 2
LATA 19:00 FT
[1] Riga FC
0 - 3
METTA/LU Riga [6]
0 - 2
NORB 19:00 FT
  KFUM Oslo
1 - 2
Asane Fotball [14]
0 - 0
EU19VL 19:30 FT
[13-1] Hy Lạp U19 (T)
5 - 3
Romania U19 [13-3]
-1/4 2 - 1
- 19:30 FT
[13-2] Bulgaria U19
6 - 0
Gibraltar U19 [13-4]
5 - 0
CAFVL 19:30 FT
[E-4] Seychelles
1 - 8
Libya [E-3]
0 - 3
CZEU19 19:30 FT
[11] Mlada Boleslav U19
0 - 2
Zlin U19 [9]
+0 0 - 0
EU19VL 20:00 FT
[1-2] Georgia U19
1 - 2
Azerbaijan U19 [1-3]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3-2] Croatia U19 (T)
2 - 1
Luxembourg U19 [3-4]
-2 1/2 1 - 0
AFF 20:00 FT
[B-5] Đông Timo (T) 2
2 - 3
Philippines [B-2] 2
+2 3/4 0 - 2
CAFVL 20:00 FT
[L-1] Uganda
1 - 0
Cape Verde [L-3]
0 - 0
- 20:00 FT
[E-2] Nam Phi
1 - 1
Nigeria [E-1]
1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[2] Holstein Kiel II
2 - 1
Lubeck [3]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Wer.Bremen II
2 - 1
Ein. Norderstedt [11]
-3/4 1 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[12] Illertissen
2 - 2
Wacker Burghausen [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Buchbach
1 - 1
Nurnberg II [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] V. Aschaffenburg 1
0 - 1
Memmingen [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Augsburg II
2 - 1
Rosenheim [13]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Schalding Hein.
2 - 2
Greuther Furth II [14]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] SpVgg Bayreuth
1 - 1
Schweinfurt [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[17] FC Pipinsried
1 - 2
VfB Eichstätt [1]
+1/2 0 - 2
DUC4T 20:00 FT
  B.Dortmund II
0 - 2
Bonner SC  
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 0
Wattenscheid  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
1 - 3
Kaan-Marienborn  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Essen
2 - 0
Rodinghausen  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
1 - 0
Oberhausen  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Herkenrath
0 - 3
Wuppertaler  
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 2
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 0 - 1
NIRA 20:00 FT
[9] Institute
1 - 4
Linfield [1]
+1 1/4 1 - 1
EU19VL 20:15 FT
[6-3] Malta U19
1 - 1
Bỉ U19 [6-2]
1 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-11] Siracusa
1 - 0
AS Bisceglie [C-15]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-7] SS Monopoli
2 - 1
Sicula Leonzio [C-5]
-1/4 1 - 1
UEFA 21:00 FT
[C4-1] Serbia 2
2 - 1
Montenegro [C4-3] 4
-1 1/4 2 - 0
EU19VL 21:00 FT
[9-1] Ba Lan U19 (T)
4 - 0
Kazakhstan U19 [9-4]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[4-1] Scotland U19 (T) 1
5 - 0
San Marino U19 [4-4]
4 - 0
- 21:00 FT
[5-2] T.N.Kỳ U19
3 - 0
Moldova U19 [5-4]
-1 3/4 1 - 0
CAFVL 21:00 FT
[K-2] Namibia
0 - 0
Guinea Bissau [K-1]
0 - 0
WALA 21:30 FT
[11] Llanelli
2 - 0
Cefn Druids AFC [9]
+1 1 - 0
- 21:30 FT
[4] Bala Town
2 - 3
Aberystwyth [5]
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[3] Barry Town 1
0 - 2
The New Saints [1]
+1 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Llandudno
1 - 2
Carmarthen [10]
-1/4 1 - 1
EU19VL 22:00 FT
[4-2] Wales U19
2 - 1
Thụy Điển U19 [4-3]
1 - 1
CAFVL 22:00 FT
[C-3] Gabon
0 - 1
Mali [C-1]
0 - 1
- 22:00 FT
[A-3] Equatorial Guinea
0 - 1
Senegal [A-1]
0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[14] Southend 1
1 - 2
Blackpool [7]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Shrewsbury
3 - 2
Rochdale [18]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Peterborough Utd
1 - 1
Bradford City [24]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Accrington
0 - 2
Barnsley [3]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Bristol Rovers
1 - 2
Scunthorpe Utd [17]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Burton Albion
1 - 0
Coventry [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Doncaster Rovers
2 - 1
Wimbledon [23]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Luton Town
5 - 1
Plymouth Argyle [22]
-1 4 - 0
- 22:00 FT
[20] Oxford Utd
1 - 0
Gillingham [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Sunderland
1 - 1
Wycombe [15]
-3/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[23] Notts County
0 - 3
Cheltenham [22]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Bury
4 - 0
Stevenage [9]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Swindon
0 - 4
Carlisle [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Milton Keynes Dons
2 - 0
Macclesfield [24]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Newport
2 - 0
Colchester Utd [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Forest Green
0 - 1
Morecambe [18]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Crewe Alexandra
3 - 2
Tranmere Rovers [8]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Exeter City
2 - 2
Northampton [14]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[20] Grimsby
1 - 0
Crawley Town [13]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Mansfield
1 - 0
Port Vale [15]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Oldham
3 - 1
Cambridge Utd [21]
-1/2 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[1] Malaga
2 - 0
Gimnastic [22]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-13] Real Union
1 - 2
Barakaldo [B-3]
+0 0 - 1
DUC4B 22:00 FT
[14] SSV Jeddeloh
2 - 0
Oldenburg 1987 [10]
+0 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[1] Ayr Utd 1
0 - 0
Greenock Morton [5]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Queen of South
3 - 3
Inverness C.T. [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Falkirk
1 - 1
Partick Thistle [9]
+1/4 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[4] Forfar Athletic
3 - 0
Dumbarton [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Airdrieonians
4 - 2
East Fife [3]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Brechin City
1 - 5
Arbroath [1]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Stenhousemuir
1 - 3
Raith Rovers [2]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Montrose
1 - 1
Stranraer [6]
-1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[13] Stomil Olsztyn
3 - 2
Bytovia [8]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[11] Chrobry Glogow
0 - 1
GKS Tychy [12]
+0 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[6] Coleraine 1
1 - 1
Glentoran [7]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Warrenpoint Town
1 - 1
Dungannon Swi. [10]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Newry City
2 - 0
Ards [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Ballymena Utd
2 - 1
Cliftonville [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Crusaders Belfast
3 - 0
Glenavon [2]
-1/2 2 - 0
ALGA 22:00 FT
[11] Ain M'lila
1 - 0
USM Bel Abbes [15]
0 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-19] Amorebieta
0 - 1
Arenas de Guecho [B-6]
+0 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-8] Catanzaro
3 - 0
FC Rieti [C-17]
-3/4 2 - 0
EU19VL 22:59 FT
[3-1] Séc U19
2 - 1
Macedonia U19 [3-3]
-1 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-2] Leioa
1 - 0
Mirandes [B-4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[C-5] Barcelona B
2 - 1
Cornella [C-10]
-1/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[5] GKS Jastrzebie
1 - 5
Rakow Czestochowa [1]
+1/2 1 - 2
BIB 22:59 FT
[8] Tubize
3 - 2
Roeselare [7]
+0 2 - 2
CAFVL 23:30 FT
[D-3] Gambia
3 - 1
Benin [D-2]
0 - 1
WC17W 00:00 FT
[C-3] Mỹ U17 Nữ (T)
0 - 3
Triều Tiên U17 Nữ [C-2]
+1/4 0 - 2
UEFA 00:00 FT
[D3-2] Azerbaijan 1
2 - 0
Đảo Faroe [D3-3] 2
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[D3-4] Malta 3
0 - 5
Kosovo [D3-1]
+1 0 - 1
- 00:00 FT
[B2-3] T.N.Kỳ 1
0 - 1
Thụy Điển [B2-2] 2
-1/4 0 - 0
GHU18 00:00 FT
  Bỉ (T)
2 - 2
Hà Lan U18   2
0 - 1
TBNB 00:00 FT
[18] Reus Deportiu
1 - 4
Extremadura UD [20]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[6] Osasuna
2 - 0
Tenerife [19]
-3/4 2 - 0
ALGA 00:00 FT
[12] MO Bejaia
1 - 1
MC Alger [6]
1 - 1
WALA 00:15 FT
[7] Caernarfon Town
2 - 0
Cardiff Metropolitan [8]
-1/4 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[B-18] Gernika
1 - 0
Real Sociedad B [B-9]
+0 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[C-2] Juve Stabia
0 - 0
Catania [C-4]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[C-3] Rende
1 - 0
Vibonese [C-6]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[C-19] Viterbese Calcio
0 - 0
Casertana [C-10]
+0 0 - 0
HLB 00:30 FT
[7] PSV Eindhoven U21
3 - 1
AZ Alkmaar U21 [17]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[4] TOP Oss
2 - 0
Almere City [6]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[19] Dordrecht 90
0 - 3
Eindhoven [16]
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[18] Helmond Sport
0 - 2
RKC Waalwijk [15]
+1/4 0 - 2
EU19VL 02:00 FT
[9-3] Serbia U19
1 - 3
Bắc Ireland U19 [9-2]
1 - 0
BRB 02:00 FT
[11] Brasil Pelotas/RS
1 - 1
Guarani/SP [9]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Sampaio Correa/MA
1 - 0
Boa Esporte/MG [20]
-1/2 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[16] Zaragoza
2 - 2
Mallorca [8]
-1/4 0 - 2
ITA3 02:30 FT
[C-18] Paganese
2 - 2
Cavese [C-12]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[C-9] Potenza SC
0 - 0
Matera [C-16]
-3/4 0 - 0
BIB 02:30 FT
[1] KV Mechelen
3 - 2
Lommel [5]
-1 1/4 1 - 0
UEFA 02:45 FT
[C1-3] Albania 1 3
0 - 4
Scotland [C1-1] 4
+1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[A3-2] Italia 3
0 - 0
B.D.Nha [A3-1] 3
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[C4-2] Romania 4
3 - 0
Lithuania [C4-4] 1
-1 1/2 1 - 0
TBNB 02:45 FT
[9] Real Oviedo
2 - 1
Sporting Gijon [14]
-1/4 2 - 0
HLB 02:45 FT
[8] Cambuur
1 - 1
Volendam [12]
+0 1 - 1
WC17W 03:00 FT
[C-1] Đức U17 Nữ (T)
0 - 1
Cameroon Nữ U17 [C-4]
-2 1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[13] Ferro Carril Oeste
1 - 3
C. Cordoba SdE [14]
-1/4 0 - 1
BLVA 03:00 FT
[3] Royal Pari
1 - 1
Club Destroyers [11]
-1 1/4 0 - 1
CHIC 03:00 FT
[3] Palestino
3 - 2
Audax Italiano [1]
-1/4 2 - 2
ARGA 03:10 FT
[6] Boca Juniors 3
1 - 0
Patronato Parana [23] 1
-1 1/4 0 - 0
BRAA 04:00 FT
[18] Vitoria/BA 1
1 - 2
Atletico/PR [6]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[12] Corinthians/SP
1 - 0
Vasco DG/RJ [14]
-3/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[8] 3 de Febrero
4 - 4
Libertad [3]
1 - 1
BRB 04:30 FT
[6] Vila Nova/GO
2 - 2
Criciuma/SC [16]
-3/4 2 - 2
DUC4BA 20:00 Hoãn
[16] VfR Garching
-
Heimstetten [18]
-
ALGA 23:45 Hoãn
[1] USM Alger
-
ES Setif [7]
-
POLB 00:00 Hoãn
[17] Katowice
-
LKS Lodz [2]
-