Livescore - Tỷ số bóng đá trực tiếp

Livescore - Kết quả bóng đá trực tiếp


Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.


0 Trận ẩn
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NHATB16:00 60'
[5] Mito Hollyhock
2 - 1
Ryukyu[14] 
-1/22-0
-16:00 58'
[17] Machida Zelvia
0 - 2
Tokushima Vortis[12] 
+1/40-2
NHAT316:00 62'
[4] Cerezo Osaka U23
0 - 2
Gamba Osaka U23[9] 
+00-1
DENA17:00 21'
[14] Silkeborg IF
0 - 1
AC Horsens[13] 
-1/4-
NHATB17:00 23'
[9] Okayama
0 - 0
Montedio Yama.[3] 
-1/4-
HQA17:00 22'
[6] Suwon Bluewings
0 - 0
Seongnam[9] 
-1/2-
-17:00 21'
[8] Sangju Sangmu
0 - 0
Daegu[5] 
+1/4-
-17:00 22'
[2] Ulsan Hyundai
0 - 1
Gangwon[4] 
-1/2-
HQB17:00 21'
[4] Asan Mugunghwa
1 - 0
Seoul E-Land[10] 
-1-
-17:00 22'
[5] Ansan Greeners
0 - 0
Jeonnam Dragons[8] 
-1/2-
-17:00 22'
[9] Daejeon Citizen
1 - 1
Suwon FC[6] 
+1/2-
HQ317:00 21'
[2] Busan Transp.
0 - 0
Changwon City[8] 
-1 1/4-
TQA17:00 22'
[16] Beijing Renhe
0 - 2
Sh. Shenhua[13] 
+1/2-
VNA17:00 20'
[10] BCM Bình Dương
0 - 1
Quảng Nam[12] 
-1/2-
-17:00 24'
[8] SHB Đà Nẵng
1 - 0
Nam Định[6] 
-1-
-17:00 22'
[13] HA Gia Lai
1 - 0
SL Nghệ An[5] 
+0-
-17:00 21'
[11] Hải Phòng
0 - 0
Than Quảng Ninh[3] 
+1/4-
GHCLB18:00
Vendsyssel FF
vs
Thisted
-
DUC318:00
[12] Chemnitzer
vs
Waldhof Man.[16] 
-1/4-
NGA18:00
[5] Ural S.r.
vs
Akhmat Groznyi[7] 
+0-
THAA18:00
[8] Trat FC
vs
Nakhon Ratch.[9] 
-1/2-
-18:00
[1] Buriram Utd
vs
Bangkok Utd[3] 
-1/2-
VNA18:00
[4] Thanh Hóa
vs
TP.HCM[1] 
-1/2-
ICC18:30
[8](T) Juventus
vs
Tottenham[10] 
-1/4-
TQB18:30
[11] Guangdong S Tiger
vs
Sichuan Longfor[15] 
-1-
IDNA18:30
[3] Bhayangkara
vs
Persipura[10] 
-3/4-
TQA18:35
[12] Hebei CFLD
vs
Tianjin Tianhai[15] 
-1-
-18:35
[4] Shandong Luneng
vs
Shenzhen FC[14] 
-1 1/4-
-18:35
[11] Henan Jianye
vs
Wuhan Zall[6] 
-1/4-
GHCLB19:00
Sportfreunde Lotte
vs
Wer.Bremen II
-
DUC319:00
[15] Uerdingen
vs
Hallescher[13] 
+0-
KAZA19:00
[1] Tobol Kostanay
vs
Kairat Almaty[3] 
-
DENA19:00
[12] Aalborg BK
vs
Sonderjyske[5] 
+0-
-19:00
[11] Esbjerg FB
vs
Hobro I.K.[7] 
-1/2-
TQA19:00
[9] Jiangsu Suning
vs
Beijing Guoan[2] 
+1-
-19:00
[5] Chongqing Lifan
vs
Shanghai SIPG[3] 
+1 1/2-
THAA19:00
[13] Sukhothai
vs
Samut Prakan City[4] 
-1/4-
-19:00
[12] Muang Thong Utd
vs
Chiangrai Utd[2] 
-1/2-
VNA19:00
[9] Viettel
vs
Khánh Hòa[14] 
-3/4-
-19:00
[7] Sài Gòn FC
vs
Hà Nội FC[2] 
+3/4-
GHCLB19:30
Holstein Kiel
vs
Sheffield Wed.
-
-20:00
Standard Liege
vs
Nice
-
-20:00
Darmstadt
vs
Vitesse Arnhem
-
-20:00
Shrewsbury
vs
Aston Villa
-
-20:00
Wehen
vs
Boavista
-
-20:00
Verl
vs
A.Bielefeld
-
POLA20:00
[13] Zaglebie Lubin
vs
Cracovia Krakow[8] 
-1/4-
ESTA20:00
[5] Trans Narva
vs
Tulevik Viljandi[8] 
-
LATA20:00
[9] METTA/LU Riga
vs
Rigas Futbola Skola[2] 
-
TDA20:00
[2] Malmo
vs
Sirius[11] 
-1 1/2-
-20:00
[5] Goteborg
vs
Eskilstuna City[15] 
-1-
TDB20:00
[3] Mjallby AIF
vs
Halmstads[9] 
+1/4-
MASL20:00
[11] Felda United
vs
Kedah FA[4] 
-
-20:00
[6] Perak FA
vs
Kuala Lumpur FA[12] 
-
-20:00
[8] Petaling Jaya City
vs
PKNP FC[10] 
-
NGA20:30
[11] Lok. Moscow
vs
FK Tambov[13] 
-1 1/2-
KAZA20:30
[12] FK Taraz
vs
Zhetysu Taldykorgan[7] 
-
GHCLB21:00
Mainz
vs
Jahn Regensburg
-3/4-
-21:00
Rangers
vs
Blackburn Rovers
-3/4-
BLRA21:00
[16] Torpedo Minsk
vs
Shakhter Soligo.[3] 
-
IREA21:00
[3] Bohemians
vs
St. Patrick's[5] 
-1/4-
KAZA21:00
[11] Atyrau
vs
Ordabasy[4] 
-
LATA21:00
[3] Ventspils
vs
Valmiera / BSS[5] 
-
FINA21:00
[6] Inter Turku
vs
Honka[2] 
+0-
-21:00
[3] KuPS
vs
IFK Mariehamn[7] 
-1/4-
-21:00
[9] HIFK
vs
RoPS Rovaniemi[10] 
+0-
TSA21:00
[7] Young Boys
vs
Servette[6] 
-1 1/2-
-21:00
[8] Zurich
vs
Lugano[5] 
+0-
TSB21:00
[7] SC Kriens
vs
Vaduz[8] 
-1/4-
DENA21:00
[10] Randers
vs
Brondby[2] 
+1/4-
MASL21:00
[9] PKNS FC
vs
Selangor FA[3] 
-
-21:00
[2] Pahang
vs
Melaka FA[5] 
-
-21:00
[1] Darul Takzim
vs
Terengganu[7] 
-
BRAA21:00
[7] Botafogo/RJ
vs
Santos/SP[2] 
+1/4-
CZEA21:30
[15] Bohemians 1905
vs
Mlada Boleslav[4] 
+0-
GHCLB22:00
Atalanta
vs
AC Renate
-
-22:00
Lazio
vs
Triestina
-
SCOLC22:00
[B-4] St. Johnstone
vs
Ross County[B-1] 
+0-
-22:00
[F-5] Clyde
vs
Airdrieonians[F-3] 
-
IREA22:00
[2] Shamrock Rovers
vs
UC Dublin[9] 
-2 1/2-
RMNA22:00
[8] CSMS Iasi
vs
Astra Giurgiu[7] 
+0-
URUA22:00
[10] Rampla Juniors
vs
Cerro Montevideo[15] 
-
GHCLB22:30
Frosinone
vs
FC Rieti
-
POLA22:30
[10] Legia Wars.
vs
Pogon Szczecin[11] 
-3/4-
LATA22:30
[8] Jelgava
vs
FK Liepaja[6] 
-
TDA22:30
[7] Norrkoping
vs
Ostersunds[8] 
-1-
TDB22:30
[16] Osters
vs
Trelleborgs[12] 
-3/4-
BULA22:45
[9] Botev Plovdiv
vs
Dunav Ruse[14] 
-
ICEB22:59
[12] Magni Grenivik
vs
HK Kopavogur
+1-
NGA23:00
[10] Din. Moscow
vs
Rubin Kazan[12] 
-1/2-
ESTA23:00
[1] Flora Tallinn
vs
Maardu[10] 
-
-23:00
[7] Kuressaare
vs
Levadia T.[2] 
-
ICEA23:00
[2] Breidablik
vs
UMF Grindavik[9] 
-1 1/4-
-23:00
[7] Fylkir
vs
Vestmannaeyjar[12] 
-3/4-
NORA23:00
[6] Brann
vs
Stabaek[13] 
-1 1/4-
NORB23:00
[3] Raufoss IL
vs
FK Jerv[11] 
-1/4-
-23:00
[8] Nest-Sotra
vs
Notodden FK[14] 
-3/4-
-23:00
[6] Start Kristiansand
vs
HamKam[12] 
-3/4-
-23:00
[5] KFUM Oslo
vs
Aalesund[1] 
+0-
-23:00
[9] Sogndal
vs
Tromsdalen[16] 
-1 1/2-
-23:00
[15] Strommen
vs
Skeid Fotball[13] 
-1/4-
-23:00
[10] Sandnes Ulf
vs
Ullensaker/Kisa[7] 
+0-
SRBA23:00
[7] Indjija
vs
Partizan[8] 
-
SLOA23:00
[7] Mura
vs
NK Bravo[10] 
-
DENA23:00
[6] Midtjylland
vs
Nordsjaelland[3] 
-3/4-
CHIC23:00
[14] Barnechea
vs
Colo Colo[12] 
-
PERA23:15
[5] Uni.San Martin
vs
Real Garcilaso[16] 
-
EU1900:00
[B-3] Ireland U19
vs
Séc U19[B-4] 
+0-
-00:00
[B-1] Pháp U19
vs
Na Uy U19[B-2] 
-1/4-
DUC4BA00:00
[2] Bayern Munich II
vs
Nurnberg II[3] 
-
BIHA00:00
[7] Sarajevo
vs
Zrinjski[10] 
-
ICEA00:00
[11] KA Akureyri
vs
IA Akranes[3] 
+0-
SVKA00:00
[8] Spartak Trnava
vs
Sered[7] 
-
-00:00
[6] Ruzomberok
vs
Nitra[5] 
-
-00:00
[12] Zemplin Michalovce
vs
MSK Zilina[1] 
-
-00:00
[9] Zlate Moravce
vs
Dunajska Stred[4] 
-
CZEA00:00
[11] Teplice
vs
Slavia Praha[5] 
+1 1/4-
MEXA00:00
[18] Toluca
vs
Queretaro[14] 
-1-
CRCA00:00
[2] Cartagines
vs
Santos Guapiles[11] 
-
BLRA00:45
[11] Vitebsk
vs
FK Minsk[13] 
-
BULA01:00
[8] Etar
vs
Levski Sofia[3] 
-
-01:00
[12] Vitosha Bistritsa
vs
Botev Vratsa[13] 
-
CROA01:00
[6] Hajduk Split
vs
Istra 1961[7] 
-1 1/2-
NORA01:00
[1] Molde
vs
Sarpsborg[15] 
-1-
NORB01:00
[2] Sandefjord
vs
Kongsvinger[4] 
-3/4-
RMNA01:00
[14] Dinamo Bucuresti
vs
FC Uni.Craiova[6] 
+1/4-
SRBA01:00
[10] Radnicki Nis
vs
Proleter NS[9] 
-
URUA01:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
CA Fenix[2] 
-
-01:00
[9] Boston River
vs
CA River Plate (URU)[14] 
-
-01:00
[5] Danubio
vs
Nacional Montevideo[3] 
-
SLOA01:10
[2] O.Ljubljana
vs
Domzale[6] 
-
NGA01:30
[14] PFC Sochi
vs
Zenit[6] 
+1-
BIHA01:30
[9] Sloboda Tuzla
vs
Radnik Bijeljina[6] 
-
PERA01:30
[14] DU Comercio
vs
Sport Boys[15] 
-
GHCLB02:00
SC Farense
vs
Belenenses
-
BIHA02:00
[8] Siroki Brijeg
vs
Celik[5] 
-
BRAA02:00
[4] Atl. Mineiro/MG
vs
Fortaleza/CE[14] 
-1-
-02:00
[9] Corinthians/SP
vs
Flamengo/RJ[3] 
+0-
BLVA02:00
[3] Nacional Potosi
vs
Blooming[6] 
-
-02:00
[1] Jorge Wilstermann
vs
Bolivar[4] 
-
CHIC02:00
[16] Nublense
vs
U. La Calera[2] 
-
COLB02:00
[13] Tigres(COL)
vs
Cortulua[9] 
-
ECUA02:00
[12] Mushuc Runa
vs
Barcelona SC[5] 
-
PARA02:00
[9] Deportivo Santani
vs
General Diaz[11] 
-
ICEA02:15
[1] KR Reykjavik
vs
Stjarnan[4] 
-3/4-
-02:15
[10] Vikingur Rey.
vs
Valur Rey.[6] 
+1/4-
CRCA02:30
[8] Municipal Grecia
vs
Jicaral Sercoba[6] 
-
COLB03:00
[12] Atlético
vs
Bogota FC[7] 
-
USA03:00
[Dong-3] Atlanta United
vs
D.C. Utd[Dong-2] 
-1-
CRCA03:00
[4] Guadalupe FC
vs
Alajuelense[1] 
-
PERA03:30
[13] Alianza Huanuco
vs
Dep. Municipal[7] 
-
COLA03:45
[15] Alianza Petrolera
vs
Rionegro Águilas[18] 
-1/2-
PERA04:00
[8] Molinos El Pirata
vs
Universitario[6] 
-
BLVA04:15
[11] The Strongest
vs
San Jose[2] 
-
ECUA04:15
[3] Independiente JT
vs
Guayaquil City[13] 
-
PARA04:30
[4] River Plate (PAR)
vs
Sol de America[5] 
-
GHCLB05:00
Liverpool
vs
Sevilla
-1/2-
BRAA05:00
[20] Avai/SC
vs
Goias/GO[12] 
-1/2-
COLA05:00
[14] Millonarios
vs
Once Caldas[16] 
-1/2-
USA05:00
[Dong-12] Cincinnati
vs
New England[Dong-8] 
+1/2-
USW05:00
[6] Chicago RS Nữ
vs
NC Courage (W)[3] 
-
CRCA05:00
[9] Perez Zeledon
vs
Limon[7] 
-
CHIC05:30
[18] Univ. Catolica
vs
San.Morning[24] 
-
COLA05:45
[20] Patriotas
vs
Junior Barranquilla[8] 
+1/4-
BLVA06:30
[9] Oriente Petrolero
vs
Real Potosi[8] 
-
USA06:30
[Dong-9] Orlando City
vs
New York RB[Dong-5] 
-1/4-
MEXA06:45
[16] Santos Laguna
vs
Chivas Guad.[2] 
-1/2-
COLA07:45
[7] Atl. Nacional
vs
Atl. Bucaramanga[17] 
-1-
GHCLB08:00
Marseille
vs
Saint Etienne
-
USA08:30
[Tay-3] Seattle Sounders
vs
Portland Timbers[Tay-9] 
-1/2-
Các trận đã kết thúc
AUSNSW12:00FT
[7] Sydney Utd
0 - 2
Sydney FC U21[8] 
-1 1/40-0
AUSQSL12:00FT
[11] Magpies Crusaders
4 - 3
Olympic FC QLD[3] 
1-3
AUSNSW12:30FT
[2] APIA Tigers
3 - 1
Sydney Olympic[5] 
-1/21-0
NHAT313:00FT
[12] Azul Claro Numazu
0 - 0
Nagano Parceiro[18] 
-1/20-0
-13:00FT
[13] Fukushima Utd
1 - 0
Roas. Kumamoto[1] 
+1/21-0
NHATJFL13:00FT
[7] Verspah Oita
2 - 2
Tegevajaro Miyazaki[8] 
+00-1
-13:00FT
[6] Veertien Kuwana
0 - 2
Nara Club[14] 
-1/20-0
-13:00FT
[15] Matsue City
0 - 2
Honda FC[1] 
0-2
-13:00FT
[12] Suzuka Unlimited
3 - 3
Biwako Seikei[11] 
2-0
AUSNSW13:30FT
[11] Rockdale City1
2 - 4
Blacktown City[3] 
+1/40-2
-14:00FT
[12] Hakoah Sydney
1 - 2
Manly Utd[6] 
+1/20-1
NHATJFL14:00FT
[9] Maruyasu Okazaki
0 - 2
Sony Sendai[4] 
+1/20-1
NHAT315:00FT
[2] Fujieda MYFC
2 - 1
Sagamihara[10] 
-1/21-0
NHATJFL15:00FT
[2] FC Imabari
0 - 0
FC Osaka[10] 
-3/40-0
AUSBPL15:15FT
[7] Caboolture Sports1
2 - 1
Centenary Stormers[12] 
1-1
IDNA15:30FT
[1] PSIS Semarang1
0 - 1
Persib Bandung[7] 
-1/40-0
-15:30Hoãn
[12] Persija Jakarta
vs
Semen Padang[18] 
-
-15:30Hoãn
[15] Kalteng Putra
vs
PSM Makassar[14] 
-
GHCLB00:00Hoãn
Oostende
vs
OFI Creta
-
-04:00Hoãn
SC Farense
vs
Belenenses
-