Livescore - Tỷ số bóng đá trực tiếp

Livescore - Kết quả bóng đá trực tiếp


Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.


0 Trận ẩn
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NGB17:00 50'
[18] Sibir
0 - 0
Krasnodar B[11] 
-1/40-0
NGAU2117:00 50'
[15] Orenburg U21
0 - 2
Spartak Mos. U21[3] 
0-2
UKRU2117:00 50'
[3] Shakhtar Donetsk U21
1 - 0
Vorskla U21[6] 
-11-0
HQA17:00 50'
[7] Gangwon
0 - 0
Jeju Utd[11] 
-1/40-0
-17:00 48'
[8] Seongnam
1 - 1
Ulsan Hyundai[1] 
+1/21-1
HQB17:00 50'
[5] Anyang
1 - 1
Seoul E-Land[10] 
-1/21-1
VNA17:00 50'
[12] SHB Đà Nẵng
2 - 0
HA Gia Lai[7] 
-1/22-0
-17:00 50'
[14] Khánh Hòa
2 - 1
Quảng Nam[13] 
-1/42-1
NHATB17:30 32'
[10] Ryukyu
1 - 0
Alb. Niigata (JPN)[14] 
+1/4-
THA17:45 20'
[5] Nakhon Ratch.
0 - 0
Port FC[1] 
+1/2-
NGAU2118:00 04'
[1] CSKA Mos. U21
0 - 0
Kryliya Sov. U21[8] 
-1 1/2-
-18:00
[16] Anzhi U21
vs
Ural U21[13] 
-
CZEU1918:00 04'
[13] Slovacko U19
0 - 0
Dukla Praha U19[15] 
-3/4-
-18:00 04'
[12] MFk Karvina U19
0 - 0
Jihlava U19[16] 
-3/4-
UKRU2118:00 04'
[1] Dinamo Kiev U21
1 - 0
Arsenal Kiev U21[9] 
-2 1/4-
THA18:00 04'
[8] Trat FC
0 - 0
Chiangrai Utd[2] 
+0-
CZEU2118:30
Vik.Plzen U21
vs
S. Olomouc U21 
+3/4-
TQB18:30
[15] Shanghai Shenxin
vs
Xinjiang Tianshan[16] 
-1/2-
-18:30
[3] Guizhou Zhicheng
vs
Shaanxi Changan[14] 
-1-
-18:30
[7] Beijing BG
vs
Zhejiang Greentown[6] 
-1/2-
-18:30
[2] Guangdong S Tiger
vs
Shijiazhuang YJ[4] 
-1/4-
TQA18:35
[13] Wuhan Zall
vs
Tianjin Tianhai[15] 
-1/2-
-18:35
[16] Hebei CFLD
vs
Jiangsu Suning[5] 
+1/4-
TQB18:35
[13] Nantong Zhiyun
vs
Sichuan Longfor[11] 
-1/4-
DENB18:45
[5] Naestved BK
vs
Thisted[12] 
-1 1/4-
-18:45
[2] Viborg
vs
Fremad Amager[3] 
-3/4-
-18:45
[1] Silkeborg IF
vs
Nykobing[7] 
-1 3/4-
-18:45
[11] Helsingor
vs
Lyngby[4] 
+0-
-18:45
[8] HB Koge
vs
Roskilde[9] 
-1/4-
-18:45
[6] Fredericia
vs
Hvidovre IF[10] 
+0-
NGB19:00
[15] Baltika
vs
Tyumen[19] 
-1 1/4-
-19:00
[7] Shinnik Yaroslavl
vs
Avangard Kursk[8] 
-1/2-
-19:00
[14] Spartak Moscow B
vs
PFC Sochi[2] 
+1/2-
-19:00
[20] Zenit B
vs
FK Tambov[1] 
-
-19:00
[10] Khimki
vs
Luch Energiya[13] 
-1/2-
-19:00
[4] Nizhny Novgorod
vs
Mordovia[12] 
-1 1/4-
-19:00
[17] Fakel
vs
Tom Tomsk[3] 
-3/4-
-19:00
[9] Rotor Volgograd
vs
Chertanovo[5] 
+0-
-19:00
[16] Armavir
vs
SKA Energiya[6] 
+0-
NGAU2119:00
[12] Akhmat Gr. U21
vs
Rostov U21[9] 
-1/4-
MDVA19:00
[6] Dinamo-Auto
vs
Zimbru[7] 
-
CZEU1919:00
[11] C. Budejovice U19
vs
Zlin U19[7] 
-
THA19:00
[15] Chiangmai
vs
Prachuap FC[6] 
+1/2-
-19:00
[11] Sukhothai
vs
Chainat[12] 
-1/2-
VNA19:00
[1] TP.HCM
vs
SL Nghệ An[5] 
-1/4-
ITA319:30
[A-9] AC Cuneo
vs
Luchese[A-11] 
-1/2-
SINA19:30
[9] Warriors FC
vs
Hougang Utd[2] 
-
-19:30
[4] Tampines Rovers
vs
Geylang Intl[7] 
-
UZBA19:45
[8] Dinamo Samarkand
vs
Qyzylqum[10] 
-
-19:45
[3] Surkhon Termiz
vs
Kokand-1912[13] 
-
ARMA20:00
[7] Gandzasar
vs
Lori Vanadzor[5] 
-
LATA20:00
[6] Spartaks Jurmala
vs
METTA/LU Riga[9] 
-
CZEB20:00
[2] Jihlava
vs
Brno[3] 
-
-20:00
[9] Fotbal Trinec
vs
C. Budejovice[1] 
-
-20:00
[4] Hradec Kralove
vs
Taborsko[15] 
-
-20:00
[12] Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Prostejov[11] 
-
-20:00
[6] Varnsdorf
vs
Znojmo[14] 
-
-20:00
[13] MFK Chrudim
vs
Vik.Zizkov[16] 
-
-20:00
[8] MFK Vitkovice
vs
Pardubice[7] 
-
-20:00
[10] Banik Sokolov
vs
Usti & Labem[5] 
-
THA20:00
[13] Suphanburi
vs
Rayong FC[14] 
-1/2-
BLRA20:15
[15] FK Minsk
vs
FK Gorodeya[10] 
+0-
W2020:30
[F-2](T) B.D.Nha U20
vs
Hàn Quốc U20[F-3] 
-1 1/2-
NORB20:30
[12] Skeid Fotball
vs
Sandnes Ulf[7] 
-1/4-
-20:30
[16] Tromsdalen
vs
KFUM Oslo[5] 
+1/4-
UZBA20:50
[6] Navbahor
vs
Andijan[14] 
-
ANHL221:00
[7](T) Newport
vs
Tranmere Rovers[6] 
+0-
TBNB21:00
[19] Rayo Majada.
vs
Cordoba[20] 
-1 3/4-
SCOC21:00
(T) Hearts
vs
Celtic
+1 1/2-
MDVA21:00
[8] Codru Lozova FC
vs
Speranta[4] 
-
FINA21:00
[9] RoPS Rovaniemi
vs
SJK Seinajoki[5] 
+0-
-21:00
[10] HIFK
vs
Inter Turku[1] 
+1/2-
FINB21:00
[9] AC Kajaani
vs
KTP Kotka[7] 
+0-
-21:00
[5] MuSa Pori
vs
Mypa[10] 
-3/4-
-21:00
[4] Jaro
vs
Haka[1] 
+0-
-21:00
[2] AC Oulu
vs
TPS Turku[3] 
-1/4-
TDA21:00
[1] Malmo
vs
Eskilstuna City[15] 
-1 1/2-
-21:00
[3] Hacken
vs
Goteborg[4] 
-1/2-
TDB21:00
[12] IK Frej
vs
Varbergs BoIS[1] 
+3/4-
-21:00
[16] Syrianska
vs
Brommapojkarna[14] 
+1/4-
-21:00
[15] Halmstads
vs
Degerfors IF[6] 
-1/2-
UKRA21:00
[10] Karpaty Lviv
vs
Olimpik Donetsk[9] 
-
-21:00
[7] Desna Chernigiv
vs
Arsenal Kiev[11] 
-
-21:00
[4] Vorskla
vs
Chernomorets[12] 
-
MASL21:00
[9] PKNS FC
vs
Petaling Jaya City[8] 
-
-21:00
[7] Perak FA
vs
Melaka FA[6] 
-
MAPL21:00
[10] Sarawak
vs
Johor Darul Takzim II[1] 
-
-21:00
[8] Penang FA
vs
Sabah FA[2] 
-
-21:00
[4] Terengganu II
vs
Kelantan[9] 
-
UZBA21:00
[7] Metallurg Bekabad
vs
Bunyodkor[5] 
-
BRB21:00
[12] Coritiba/PR
vs
Cuiaba/MT[5] 
-1/2-
BULA21:15
[5] Beroe
vs
Levski Sofia[3] 
-
BIHA22:00
[5] Radnik Bijeljina
vs
Sloboda Tuzla[7] 
-
-22:00
[9] Mladost D. Kakanj
vs
FK Krupa[11] 
-
-22:00
[12] GOSK Gabela
vs
Sarajevo[1] 
-
-22:00
[10] FK Tuzla City
vs
Zeljeznicar[4] 
-
-22:00
[8] Zvijezda Bijeljina
vs
Zrinjski[2] 
-
-22:00
[6] Celik
vs
Siroki Brijeg[3] 
-
RMNA22:00
[12] Dunarea Calarasi
vs
Gaz Metan Medias[11] 
-1/4-
-22:00
[14] Concordia Chiajna
vs
CSMS Iasi[8] 
+1/2-
CZEA22:00
[11] Bohemians 1905
vs
Opava[13] 
-1-
-22:00
[12] Slovacko
vs
MFk Karvina[15] 
-1 1/4-
-22:00
[14] Pribram
vs
Dukla Praha[16] 
-1 1/4-
AUTA22:00
[11] Hartberg
vs
Admira[10] 
-1-
-22:00
[12] Wacker Innsbruck
vs
Mattersburg[5] 
-1 1/4-
-22:00
[3] Rapid Wien
vs
SCR Altach[9] 
-3/4-
DENA22:00
[5] Odense BK
vs
Brondby[7] 
-1/4-
-22:00
[2] Midtjylland
vs
Esbjerg FB[4] 
-1/2-
-22:00
[1] Kobenhavn
vs
Nordsjaelland[9] 
-1 1/2-
BLRA22:15
[9] Slavia Mozyr
vs
Torpedo Minsk[16] 
-1/4-
MNEA22:30
[4] OFK Titograd
vs
OFK Petrovac[6] 
-
-22:30
[5] Iskra Danilo
vs
Rudar[8] 
-
-22:30
[7] Grbalj
vs
Mornar Bar[10] 
-
-22:30
[3] Zeta
vs
Lovcen Cetinje[9] 
-
-22:30
[2] Buducnost
vs
Sutjeska[1] 
-
SLOA22:55
[4] Mura
vs
CM Celje[5] 
-
-22:55
[6] Aluminij
vs
O.Ljubljana[2] 
-
-22:55
[10] NK Krsko
vs
Gorica[9] 
-
-22:55
[7] Rudar Velenje
vs
Triglav[8] 
-
-22:55
[3] Domzale
vs
Maribor[1] 
-
W2022:59
[E-3](T) Panama U20
vs
Mali U20[E-2] 
+3/4-
-22:59
[E-4](T) Pháp U20
vs
Arập Xêut U20[E-1] 
-1 3/4-
TBNB22:59
[1] Osasuna
vs
Las Palmas[12] 
-1/2-
-22:59
[9] Sporting Gijon
vs
Albacete[3] 
-1/4-
ITA22:59
[19] Frosinone
vs
Chievo[20] 
-1/4-
ITA322:59
[B-1] Pordenone
vs
Juve Stabia[C-1] 
-1/4-
-22:59
[C-17] AS Bisceglie
vs
Paganese[C-19] 
-1/2-
ICEA22:59
[10] HK Kopavogur
vs
UMF Grindavik[6] 
-1/4-
NORA22:59
[3] Valerenga
vs
Lillestrom[13] 
-1-
TNKA22:59
[8] Konyaspor
vs
Akhisar Bld.[18] 
-1-
TDA22:59
[14] Helsingborg
vs
Falkenbergs[16] 
-3/4-
TDB22:59
[5] Jonkopings
vs
Brage[3] 
-3/4-
BDNC23:15
Sporting Lisbon
vs
Porto
+1/4-
PERA23:15
[2] Sporting Cristal
vs
Melgar[13] 
-
ICEA23:30
[7] KA Akureyri
vs
Vestmannaeyjar[12] 
-1-
ISRA00:00
[4] Hap. Beer Sheva
vs
Maccabi TA[1] 
-
-00:00
[5] Bnei Yehuda
vs
Hapoel Hadera[8] 
-
-00:00
[3] Maccabi Netanya
vs
Maccabi Haifa[2] 
-
TSA00:00
[7] Sion
vs
Thun[6] 
+1/4-
-00:00
[4] Lugano
vs
Grasshoppers[10] 
-1 3/4-
-00:00
[2] Basel
vs
Neuchatel Xamax[9] 
-2-
-00:00
[1] Young Boys
vs
Luzern[3] 
-3/4-
-00:00
[8] Zurich
vs
St. Gallen[5] 
-1/4-
AUTB00:00
[2] SV Ried
vs
Austria Klagenfurt[9] 
-1 3/4-
-00:00
[16] Vorwarts Steyr
vs
Blau Weiss Linz[8] 
-1/4-
BLRA00:45
[3] Dinamo Brest
vs
Neman Grodno[7] 
-1 1/4-
DUCC01:00
(T) Leipzig
vs
Bayern Munich 
+1-
UAEA01:00
[14] Dubba Al Fujairah
vs
Baniyas[6] 
-
-01:00
[2] Al Shabab (UAE)
vs
Al Fujairah[12] 
-
-01:00
[13] Emirates Club
vs
Al Sharjah[1] 
-
URUA01:00
[15] CA Juventud
vs
CA River Plate (URU)[13] 
-
-01:00
[10] Rampla Juniors
vs
Nacional Montevideo[4] 
-
-01:00
[12] Defensor SC
vs
CA Fenix[2] 
-
W2001:30
[F-1](T) Argentina U20
vs
Nam Phi U20[F-4] 
-1 1/4-
ITA01:30
[12] Bologna
vs
Napoli[2] 
+1/2-
IREB01:30
[5] Longford Town
vs
Athlone[9] 
-1 1/4-
CHIA01:45
[15] Antofagasta
vs
U. La Calera[5] 
+0-
TBNC02:00
(T) Barcelona
vs
Valencia 
-3/4-
ITB02:00
[4] Benevento
vs
Cittadella[7] 
-1/2-
BRA02:00
[7](T) Botafogo/RJ
vs
Palmeiras/SP[1] 
+1 1/4-
ECUA02:00
[15] Fuerza Amarilla SC
vs
LDU Quito[6] 
-
BRB02:30
[16] Sao Bento/SP
vs
Oeste/SP[8] 
+0-
-02:30
[13] Ponte Preta/SP
vs
Parana/PR[9] 
-1/2-
CHIB02:30
[7] La Serena
vs
Rangers Talca[9] 
-
USA02:30
[Dong-8] Chicago Fire
vs
New York City[Dong-6] 
+0-
ARGB02:35
[1] Sarmiento Junin
vs
Ind.Rivadavia[8] 
-1/2-
VENA02:40
[7] Zulia FC
vs
Caracas[2] 
-
CHIB03:00
[13] Melipilla
vs
Puerto Montt[4] 
-
COLB03:30
[1] Real Cartagena
vs
Leones FC[7] 
-
-03:30
[6] Cortulua
vs
Barranquilla[4] 
-
PERA03:30
[9] Ayacucho FC
vs
Universitario[8] 
-
CHIB04:00
[1] Cobreloa
vs
CD Magallanes[14] 
-
VENA04:00
[4] Aragua
vs
Estu.Merida[5] 
-
BRA05:00
[19] Gremio/RS
vs
Atl. Mineiro/MG[2] 
-3/4-
BRB05:00
[17] Operario/PR
vs
Botafogo/SP[3] 
-1/4-
-05:00
[20] Brasil Pelotas/RS
vs
America/MG[19] 
+0-
COLA05:00
[1] Millonarios
vs
Deportivo Pasto[6] 
-
USW05:00
[6] Sky Blue FC Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[4] 
-
ECUA05:15
[9] Nacional Quito
vs
Macara[4] 
-
PERA05:45
[7] Academia Cantolao
vs
Uni.San Martin[16] 
-
CHIB06:00
[16] San Luis Qui.
vs
Barnechea[5] 
-
USA06:00
[Tay-8] Vancouver WC
vs
Dallas[Tay-7] 
-1/2-
USB06:00
[Nhóm 1-6] Indy Eleven
vs
Nashville FC[Nhóm 1-2] 
-
-06:00
[Nhóm 1-18] Hartford Athletic
vs
Ottawa Fury[Nhóm 1-7] 
-
-06:00
[Nhóm 1-13] Pittsburgh R.
vs
Ch.Independence[Nhóm 1-16] 
-
CHIA06:30
[2] Colo Colo
vs
Audax Italiano[4] 
-3/4-
USA06:30
[Dong-12] Cincinnati
vs
New York RB[Dong-5] 
+0-
-06:30
[Dong-11] New England
vs
D.C. Utd[Dong-2] 
-1/4-
-06:30
[Dong-1] Philadelphia Union
vs
Portland Timbers[Tay-11] 
-3/4-
USB06:30
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies
vs
Swope Park Rangers[Nhóm 1-17] 
-
-06:30
[Nhóm 1-9] Ch. Battery
vs
Atlanta United II[Nhóm 1-11] 
-
USA07:00
[Tay-6] Minnesota Utd
vs
Houston Dynamo[Tay-4] 
-1/2-
USW07:00
[1] Utah Royals Nữ
vs
Orlando Pride Nữ[9] 
-
ECUA07:30
[11] Dep.Cuenca
vs
Guayaquil City[12] 
-
USB07:30
[Nhóm 2-9] OKC Energy
vs
Colorado Springs[Nhóm 2-17] 
-
-07:30
[Nhóm 2-14] Rio Grande Valley
vs
SA Scorpions[Nhóm 2-16] 
-
-07:30
[Nhóm 2-8] Austin Bold
vs
New Mexico United[Nhóm 2-1] 
-
PERA08:00
[18] Sport Boys
vs
Alianza Huanuco[11] 
-
USA08:00
[Tay-12] Colorado Rapids
vs
Columbus Crew[Dong-9] 
-1/4-
CHIB09:00
[2] Dep. Copiapo
vs
U. San Felipe[12] 
-
USB09:00
[Nhóm 2-10] LA Galaxy II
vs
Orange C. Blues[Nhóm 2-11] 
-
-09:00
[Nhóm 2-4] Portland Timbers II
vs
El Paso Locomotive[Nhóm 2-3] 
-
-09:00
[Nhóm 2-15] Real Monarchs
vs
Phoenix FC[Nhóm 2-5] 
-
-09:30
[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights
vs
Tulsa Roughnecks[Nhóm 2-7] 
-
Các trận đã kết thúc
AUSVPL12:00FT
[5] Green Gully SC3
2 - 4
Altona Magic[7] 3
-1/41-0
NHATA12:00FT
[15] Shimizu S-Pulse
4 - 3
Vegalta Sendai[17] 11
-1/43-2
-12:00FT
[7] Consa. Sapporo2
0 - 0
Gamba Osaka[13] 1
-1/20-0
NHATB12:00FT
[4] Kyoto Sanga11
2 - 0
Renofa Yamaguchi[20] 1
-1/21-0
-12:00FT
[6] V-Varen Nagasaki1
1 - 0
Tokushima Vortis[15] 3
+01-0
AUSVPL12:15FT
[1] Avondale Heights1
0 - 0
Dandenong City[13] 3
-1 1/40-0
AUSSL12:30FT
[4] Metro Stars1
4 - 1
Para Hills Knights[8] 1
-1/20-1
-12:30FT
[10] Adelaide Utd U211
1 - 3
Adelaide Raiders[5] 1
-1/40-0
-12:30FT
[7] Croydon Kings4
2 - 0
Adelaide City[9] 1
+00-0
-12:30FT
[11] West Adelaide3
1 - 1
Adelaide Comets[3] 2
+1/21-1
-12:35FT
[2] Ade. Blue Eagles1
0 - 2
Campbelltown City[1] 2
+1/20-2
NHATA13:00FT
[9] Cerezo Osaka3
1 - 0
FC Tokyo[1] 
+00-0
NHATB13:00FT
[9] Tokyo Verdy
1 - 1
JEF United Chiba[13] 
+00-1
AUSFWP14:00FT
[2] Inglewood Utd
3 - 0
Rockingham City[9] 
-1/22-0
-14:00FT
[6] Bayswater City13
1 - 0
Perth Glory U21[3] 1
+1/41-0
-14:00FT
[4] Floreat Athena1
1 - 2
Stirling Lions[12] 1
-21-1
-14:00FT
[1] Perth SC
2 - 1
Cockburn City[8] 
-1 1/40-0
-14:00FT
[10] Armadale SC
2 - 3
Sorrento[5] 
+12-2
-14:00FT
[7] Balcatta1
1 - 0
ECU Joondalup[11] 2
-1/21-0
NHATB14:00FT
[3] Ventforet Kofu
2 - 1
Yokohama FC[12] 1
-1/21-0
AUSVPL14:30FT
[4] Hume City
3 - 0
Dandenong Th.[12] 
-3/42-0
TQA14:30FT
[14] Beijing Renhe4
2 - 1
Tianjin Teda[7] 25
+01-0
TQB14:30FT
[10] Heil. Lava Spring2
2 - 0
Liaoning Hunyong[12] 4
-1/22-0
NGAU2115:00FT
[7] Krasnodar U211
3 - 0
Rubin Kazan U21[11] 1
-2 1/42-0
AUSBPL15:00FT
[3] Bayside Utd
3 - 4
Brisbane Knights[9] 
2-1
-15:00FT
[7] Acacia Ridge
2 - 1
Caboolture Sports[6] 
2-0
-15:00FT
[2] Toowong FC
4 - 4
The Gap[8] 
0-2
NHATB15:00FT
[17] Ehime FC
0 - 1
Mito Hollyhock[1] 1
+1/40-1
HQA15:00FT
[6] Pohang Steelers
0 - 0
FC Seoul[2] 
+1/40-0
HQB15:00FT
[3] Suwon FC1
2 - 0
Daejeon Citizen[9] 2
-1/41-0
HKGC15:00FT
Kitchee4
2 - 0
Southern District3
0-0
AUSNSW15:30FT
[10] Sutherland Sharks1
3 - 0
Sydney Olympic[7] 
+1/42-0
VNB15:30FT
[5] Đồng Tháp
3 - 1
Đăk Lăk[10] 1
2-0
NGAU2116:00FT
[4] Zenit U211
4 - 2
Yenisey U21[10] 
-1 1/22-0
-16:00FT
[2] Din. Moscow U21
1 - 0
Arsenal Tula U21[5] 
-1/20-0
-16:00FT
[6] Lok. Moscow U21
6 - 1
Ufa U21[14] 1
3-0
CZEU1916:00FT
[14] Mlada Boleslav U19
2 - 1
Pardubice U19[10] 
-1/22-1
-16:00FT
[3] Hradec Kralove U192
3 - 2
Pribram U19[6] 
+00-1
UKRU2116:00FT
[7] Zorya U21
1 - 1
Oleksandria U21[2] 
+1/20-1
-16:00FT
[8] Karpaty Lviv U21
3 - 2
FC Lviv U21[11] 
-1 1/43-1
-16:00FT
[10] Desna U21
1 - 3
Mariupol Youth[5] 
1-1
AUSNSW16:00FT
[9] Marconi Stallions1
2 - 4
APIA Tigers[2] 1
+1/41-3
-16:00FT
[5] Sydney FC U211
1 - 0
Hakoah Sydney[12] 
+1/41-0
-16:00FT
[11] Mt Druitt Town
1 - 4
Blacktown City[3] 
+1/20-2
VNB16:00FT
[11] Bình Định
0 - 4
Phố Hiến[2] 1
0-1
UKRU2117:00FT
[12] Olimpik Donetsk U21
0 - 3
Chernomorets U21[4] 
-
NGB19:00Hoãn
[14] Spartak Moscow B
vs
Dynamo St.Peters
-
MASL21:00Hoãn
[2] Pahang
vs
Felda United[12] 
-